32,030
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 903: | Line 903: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક તથ્યોની માવજત]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||