31,409
edits
No edit summary |
(added : કવિલોકમાં) |
||
| Line 666: | Line 666: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કવિલોકમાં]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાફકા|ફ્રાન્ઝ કાફકા]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[કાફકા|ફ્રાન્ઝ કાફકા]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||