31,853
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 397: | Line 397: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સરોવરના સગડ]] || હર્ષદ ત્રિવેદી|| ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | | {{autorow}} || [[સરોવરના સગડ]] || હર્ષદ ત્રિવેદી|| ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ધૂળમાંની પગલીઓ]] || ધૂળમાંની પગલીઓ || ચરિત્ર || સંસ્મરણો | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||