31,409
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 705: | Line 705: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુર્જર ગિરાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
| Line 808: | Line 810: | ||
| {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |- | ||