32,222
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 295: | Line 295: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૩૧-૧૯૮૦) | | {{gap}}(૧૯૩૧-૧૯૮૦) | ||
| | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ભાઈબંધ|ભાઈબંધ]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાચું ગપ્પ|સાચું ગપ્પ]] | ||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પાણીનો તોળનારો|પાણીનો તોળનારો]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મેનાની દિવાળી|મેનાની દિવાળી]] | |||
|- | |- | ||
| {{gap}}રજની વ્યાસ | | {{gap}}રજની વ્યાસ | ||