32,665
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 292: | Line 292: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સૈરન્ધ્રી]] || વિનોદ જોશી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[સૈરન્ધ્રી]] || વિનોદ જોશી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[હેમેન શાહનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || રઈશ મનીઆર : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||