એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

No edit summary
()
Line 956: Line 956:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[નારીવાદ: પુનર્વિચાર]]||સંપાદકો: રંજના હરીશ, ભારતી હરિશંકર; અનુવાદક : નીતા શૈલેશ || વિવેચન
| {{autorow}} ||[[નારીવાદ: પુનર્વિચાર]]||સંપાદકો: રંજના હરીશ, ભારતી હરિશંકર; અનુવાદક : નીતા શૈલેશ || વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા]]||સંપાદક: મણિલાલ હ. પટેલ|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}