31,409
edits
(+1) |
No edit summary |
||
| Line 311: | Line 311: | ||
<!-- કોશ --> | <!-- કોશ --> | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાકોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા, રમેશ ર. દવે : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ || style="width: 2px; background-color: #008000;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સાહિત્યકોશ ખંડ ૧|ગુજરાતી સાહિત્યકોશ (ખંડ: ૧) — મધ્યકાળ]] || ગુજરાતી સાહિત્ય પરિષદ || કોશ || style="width: 2px; background-color: #008000;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી સાહિત્યકોશ ખંડ ૧|ગુજરાતી સાહિત્યકોશ (ખંડ: ૧) — મધ્યકાળ]] || ગુજરાતી સાહિત્ય પરિષદ || કોશ || style="width: 2px; background-color: #008000;" | | ||
|- | |- | ||