32,301
edits
(+૧) |
No edit summary |
||
| Line 769: | Line 769: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રિલ્કે|રિલ્કે]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[રિલ્કે|રિલ્કે]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[લઘુ સિદ્ધાન્તવહી]]||ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વાર્તાનું શાસ્ત્ર]] || ગિજુભાઈ બધેકા || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[વાર્તાનું શાસ્ત્ર]] || ગિજુભાઈ બધેકા || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||