31,395
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 805: | Line 805: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી]] || અનંત રાઠોડ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી]] || અનંત રાઠોડ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની]]||પ્રવીણ કુકડિયા || વિવેચન : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ: સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ: સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||