એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 503: Line 503:
|-
|-
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ]]  ||  શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ]]  ||  શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
|-
| {{autorow}} || [[વાર્તાકાર હેમાંગિની રાનડે]] || શરીફા વીજળીવાળા: સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા 
|-
|-
|}
|}