32,821
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| (3 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 689: | Line 689: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત || પ્રકીર્ણ || પત્ર સંપાદન | | {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત || પ્રકીર્ણ || પત્ર સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[આથમણી કોરનો ઉજાશ]] || દેવિકા ધ્રુવ, નયના પટેલ || પ્રકીર્ણ || પત્રો | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
| Line 841: | Line 843: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - ભોળાભાઈ પટેલ]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન | ||
| Line 987: | Line 991: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન | | {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન | ||
| Line 1,084: | Line 1,086: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ'સૂચિ|પ્રત્યક્ષ — સૂચિ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સંદર્ભ | | {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ'સૂચિ|પ્રત્યક્ષ — સૂચિ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સંદર્ભ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા : સંપાદક || સંદર્ભ | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી | એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | | {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી | એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | ||
| Line 1,106: | Line 1,110: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ | | {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સંજ્ઞા – વર્ગીકૃત સૂચિ]] || કિશન પટેલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||