એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(3 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 689: Line 689:
|-
|-
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત || પ્રકીર્ણ || પત્ર સંપાદન
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ’_પત્રસેતુ]] || રતિલાલ કા. રોહિત || પ્રકીર્ણ || પત્ર સંપાદન
|-
| {{autorow}} || [[આથમણી કોરનો ઉજાશ]] || દેવિકા ધ્રુવ, નયના પટેલ || પ્રકીર્ણ || પત્રો
|-
|-
|}
|}
Line 841: Line 843:
|-
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - ભોળાભાઈ પટેલ]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન
Line 987: Line 991:
|-
|-
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી : સંપાદક || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા : સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
Line 1,084: Line 1,086:
|-
|-
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ'સૂચિ|પ્રત્યક્ષ — સૂચિ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સંદર્ભ
| {{autorow}} || [[‘પ્રત્યક્ષ'સૂચિ|પ્રત્યક્ષ — સૂચિ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સંદર્ભ
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા : સંપાદક || સંદર્ભ
|-
|-
| {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી | એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ
| {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી | એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ
Line 1,106: Line 1,110:
|-
|-
| {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ
| {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ
|-
| {{autorow}} || [[સંજ્ઞા – વર્ગીકૃત સૂચિ]] || કિશન પટેલ : સૂચિ-કર્તા  || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ
|-
|-
|}
|}

Navigation menu