2,177
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 527: | Line 527: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[આત્માની માતૃભાષા]] || યોગેશ જોષી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[આત્માની માતૃભાષા]] || યોગેશ જોષી : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સ્વરૂપસન્નિધાન]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || વિવેચન | | {{autorow}} || [[સ્વરૂપસન્નિધાન]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || વિવેચન |