2,177
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
Line 913: | Line 913: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[સાહિત્ય અકાદમી પુરસ્કૃત પુસ્તકો]] || એકત્ર || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |- | ||
|} | |} |