11,679
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
(→) |
||
Line 791: | Line 791: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સન્નિધાન]] || સુમન શાહ : સંપાદક || સામયિક | | {{autorow}} || [[સન્નિધાન]] || સુમન શાહ : સંપાદક || સામયિક | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દસમો દાયકો]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || સામયિક | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |