અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી: Difference between revisions

No edit summary
 
(2 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 34: Line 34:
|-
|-
| ૧૧. પન્ના ત્રિવેદી || સંધ્યા ભટ્ટ
| ૧૧. પન્ના ત્રિવેદી || સંધ્યા ભટ્ટ
|-
| ૧૨. ગિરીશ ભટ્ટ || મણિલાલ હ. પટેલ
|-
|-
|}
|}
Line 176: Line 178:
| editor = સંધ્યા ભટ્ટ
| editor = સંધ્યા ભટ્ટ
}}
}}
{{BookContainerClose}}


<br>
<br>
Line 181: Line 184:
<br>
<br>


{{BookContainerOpen}}
{{BookItem
| title = [[ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ]]
| cover_image = File:AVS - Girish Bhatt.jpg
| editor = મણિલાલ હ. પટેલ
}}
{{BookContainerClose}}
{{BookContainerClose}}
<br>
<center>&#9724;
<br>
[[Category:ટૂંકી વાર્તા]]
[[Category:મણિલાલ હ. પટેલ]]