સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી: Difference between revisions

no edit summary
(+૧)
No edit summary
Line 52: Line 52:
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૮. અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૮. અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા|૯. ચુનીલાલ મડિયા]] || મણિલાલ હ. પટેલ
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – સુન્દરમ્‌ |૯. સુન્દરમ્‌]] || કેસર મકવાણા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૦. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા|૧૦. ચુનીલાલ મડિયા]] || મણિલાલ હ. પટેલ
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – સુન્દરમ્‌ |૧૧. સુન્દરમ્‌]] || કેસર મકવાણા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૧. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની |૧૨. રમણ સોની]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|}
|}
</center>
</center>


[[Category:વિવેચન]]
[[Category:વિવેચન]]