7,290
edits
(→) |
(→) |
||
Line 157: | Line 157: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી કાવ્યસંપદા – ઉમાશંકરવિશેષ]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી કાવ્યસંપદા – ઉમાશંકરવિશેષ]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/કાવ્ય-આચમન_શ્રેણી કાવ્ય-આચમન શ્રેણી] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/કાવ્ય-આચમન_શ્રેણી કાવ્ય-આચમન શ્રેણી] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
Line 221: | Line 217: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હસમુખ પાઠક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હસમુખ પાઠક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ઇતરા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્યમંગલા]] || સુન્દરમ્ || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્યમંગલા]] || સુન્દરમ્ || કવિતા |