7,097
edits
(→) |
(→) |
||
Line 217: | Line 217: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હસમુખ પાઠક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હસમુખ પાઠક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ બૃહદ છંદોલય|બૃહદ છંદોલય ]] || નિરંજન ભગત || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા | | {{autorow}} || [[અથવા અને]] || ગુલામમોહમ્મદ શેખ || કવિતા | ||
Line 281: | Line 283: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કવિશ્રી રાજેશ પંડ્યાની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કવિશ્રી રાજેશ પંડ્યાની કવિતા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[કવિશ્રી રાજેશ પંડ્યાની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કવિશ્રી રાજેશ પંડ્યાની કવિતા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ મનીષા જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનીષા જોષીની કવિતા ]] || પન્ના ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો ]] || વિપુલ પુરોહિત : સંપાદક || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/singature_poems?fr=sZjJmOTQyMDg3NTg સિગ્નેચર પોયમ્સ (કવિની ઓળખમુદ્રા-કવિતા) ] || મણિલાલ હ. પટેલ, ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/singature_poems?fr=sZjJmOTQyMDg3NTg સિગ્નેચર પોયમ્સ (કવિની ઓળખમુદ્રા-કવિતા) ] || મણિલાલ હ. પટેલ, ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ કંદમૂળ|કંદમૂળ ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | | {{autorow}} || [[ કંદમૂળ|કંદમૂળ ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | ||
Line 295: | Line 297: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ કંસારા બજાર|કંસારા બજાર ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | | {{autorow}} || [[ કંસારા બજાર|કંસારા બજાર ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ|રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ (ચાર ભાગ)]] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || કવિતા | | {{autorow}} || [[રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ|રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ (ચાર ભાગ)]] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || કવિતા |