એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

(+ કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પ્રજારામ રાવળ)
()
Line 947: Line 947:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[વીક્ષા અને નિરીક્ષા]]||નગીનદાસ પારેખ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[વીક્ષા અને નિરીક્ષા]]||નગીનદાસ પારેખ|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[નારીવાદ: પુનર્વિચાર]]||સંપાદકો: રંજના હરીશ, ભારતી હરિશંકર; અનુવાદક : નીતા શૈલેશ || વિવેચન
|-
|-
|}
|}