31,661
edits
(→) |
(+ કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પ્રજારામ રાવળ) |
||
| Line 180: | Line 180: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – ન્હાનાલાલ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – ન્હાનાલાલ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પ્રજારામ રાવળ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી - પ્રહ્લાદ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી - પ્રહ્લાદ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||