31,661
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 608: | Line 608: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સોનાનાં વૃક્ષો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ | | {{autorow}} || [[સોનાનાં વૃક્ષો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પોત્તાનો ઓરડો]] || વર્જિનિયા વૂલ્ફ; અનુવાદક : રંજના હરીશ || નિબંધ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||