એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 476: | Line 476: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[જનપદ]] || કાનજી પટેલ || કવિતા | |||
|} | |} | ||