એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
Line 484: | Line 484: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વ્યાજનો વારસ]] || ચુનીલાલ મડિયા || નવલકથા | | {{autorow}} || [[વ્યાજનો વારસ]] || ચુનીલાલ મડિયા || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/abhinay_panthay?fr=sM2QwNjUzMjI4OTM અભિનય પંથે] || અમૃત જાની || આત્મકથા | |||
|} | |} | ||