એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
Line 422: Line 422:
|-
|-
| {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || ચરિત્ર
| {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || ચરિત્ર
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || પ્રકીર્ણ || કળા
|-
|}
|}
</center>
</center>
Line 660: Line 663:
| {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || પ્રકીર્ણ || કળા
| {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || પ્રકીર્ણ || કળા
|-
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || પ્રકીર્ણ || કળા
 
|-
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/bhajananjali?fr=sNGFhMDI0MTAzNTk ભજનાંજલિ] || કાકા કાલેલકર || પ્રકીર્ણ || વિચાર - ચિંતન
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/bhajananjali?fr=sNGFhMDI0MTAzNTk ભજનાંજલિ] || કાકા કાલેલકર || પ્રકીર્ણ || વિચાર - ચિંતન
|-
|-