4,491
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 420: | Line 420: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[શબ્દલોકના યાત્રીઓ – ૨]] || રમણલાલ જોશી || ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | | {{autorow}} || [[શબ્દલોકના યાત્રીઓ – ૨]] || રમણલાલ જોશી || ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || ચરિત્ર | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||