સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 38: Line 38:
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા|૧. નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા|૧. નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી|૨. મણિલાલ દ્વિવેદી|| અનંત રાઠોડ]]
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી|૨. મણિલાલ દ્વિવેદી]]|| અનંત રાઠોડ
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ|૩. રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ|૩. રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ
Line 46: Line 46:
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૫. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૫. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૬. ભોગીલાલ સાંડેસરા|| કીર્તિદા શાહ]]
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા|૬. ભોગીલાલ સાંડેસરા]]|| કીર્તિદા શાહ
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ ભટ્ટ|૭. વિશ્વનાથ ભટ્ટ|| પ્રવીણ કુકડિયા]]
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ ભટ્ટ|૭. વિશ્વનાથ ભટ્ટ]]|| પ્રવીણ કુકડિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૮. અનંતરાય રાવળ|| દર્શના ધોળકિયા]]
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ|૮. અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ચુનીલાલ મડિયા|૯. ચુનીલાલ મડિયા]] || મણિલાલ હ. પટેલ
 
|}
|}
</center>
</center>


[[Category:વિવેચન]]
[[Category:વિવેચન]]