2,150
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 549: | Line 549: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[હરકાન્ત મલ્કાની આફ્રિકા ગયો નથી]] || જયેશ ભોગાયતા || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} ||[[હરકાન્ત મલ્કાની આફ્રિકા ગયો નથી]] || જયેશ ભોગાયતા || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સાહિત્યવિવેચનમાં તત્ત્વવિચાર]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન | |||
|} | |} |