એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
Line 545: | Line 545: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વસ્તુસંખ્યાકોશ]] || ડૉ. ભારતી સત્યપાલ ભગત : સંપાદક || કોશ | | {{autorow}} || [[વસ્તુસંખ્યાકોશ]] || ડૉ. ભારતી સત્યપાલ ભગત : સંપાદક || કોશ | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[https://issuu.com/ekatra/docs/harkant_malkani_africa_gayo_nathi?fr=sNzJjODUzMjcxNDk હરકાન્ત મલ્કાની આફ્રિકા ગયો નથી] || જયેશ ભોગાયતા || ટૂંકી વાર્તા | |||
|} | |} |