32,301
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 473: | Line 473: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પદ્મિની]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક || style="width: 2px; background-color: #FFD700;" | | | {{autorow}} || [[પદ્મિની]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક || style="width: 2px; background-color: #FFD700;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મિથ્યાભિમાન]] || દલપતરામ || નાટક || style="width: 2px; background-color: #FFD700;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મોરનાં ઈંડાં]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક || style="width: 2px; background-color: #FFD700;" | | | {{autorow}} || [[મોરનાં ઈંડાં]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક || style="width: 2px; background-color: #FFD700;" | | ||