32,351
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 748: | Line 748: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/narmad-arvachinoma-aadhya નર્મદ — અર્વાચીન ગદ્યપદ્યનો આદ્યપ્રણેતા ] || રા. વિ. પાઠક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/narmad-arvachinoma-aadhya નર્મદ — અર્વાચીન ગદ્યપદ્યનો આદ્યપ્રણેતા ] || રા. વિ. પાઠક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[નર્મદ-દર્શન]] || રમેશ મ. શુક્લ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |||
<!--|- | <!--|- | ||
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | --> | | {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | --> | ||