ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 378: Line 378:
| ૧૯૩૪ <!-- June 4, 1934 -->
| ૧૯૩૪ <!-- June 4, 1934 -->
| પાયલ પટેલ
| પાયલ પટેલ
|-
| ૪૭
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ|અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ]]
| ૧૯૩૫ <!-- November 11, 1937 -->
| રાજેન્દ્રસિંહ ગોહિલ
|-
|-
| ૧૭  
| ૧૭  
Line 388: Line 383:
| ૧૯૩૫ <!-- 9-10-1935 -->
| ૧૯૩૫ <!-- 9-10-1935 -->
| ગુણવંત વ્યાસ
| ગુણવંત વ્યાસ
|-
| ૪૭
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ|અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ]]
| ૧૯૩૫ <!-- ૧૧ નવેમ્બર, ૧૯૩૫ -->
| રાજેન્દ્રસિંહ ગોહિલ
|-
|-
| ૧૮  
| ૧૮  
Line 413: Line 413:
| ૧૯૩૭  <!-- 30-06-1937 -->
| ૧૯૩૭  <!-- 30-06-1937 -->
| ડૉ. વિનોદ જે. જાડા
| ડૉ. વિનોદ જે. જાડા
|-
| ૫૦
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/રઘુવીર ચૌધરી|રઘુવીર ચૌધરી]]
| ૧૯૩૮ <!-- December 5, 1938 -->
| મોહન પરમાર
|-
|-
| ૫૧  
| ૫૧  
Line 434: Line 429:
| અનિલ વ્યાસ
| અનિલ વ્યાસ
|-
|-
| ૫૦
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/રઘુવીર ચૌધરી|રઘુવીર ચૌધરી]]
| ૧૯૩૮ <!-- December 5, 1938 -->
| મોહન પરમાર
|-
| ૫૪  
| ૫૪  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પુરુરાજ જોષી|પુરુરાજ જોષી]]  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પુરુરાજ જોષી|પુરુરાજ જોષી]]  

Navigation menu