32,256
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 423: | Line 423: | ||
| {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || ચરિત્ર | | {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || ચરિત્ર | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || | | {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || ચરિત્ર | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સફરના સાથી]] || રતિલાલ ‘અનિલ’ || ચરિત્ર | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||