11,657
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
Line 569: | Line 569: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુલામમોહમ્મદ શેખ એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | | {{autorow}} || [[ગુલામમોહમ્મદ શેખ એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અંતરંગ - બહિરંગ|અંતરંગ - બહિરંગ (ભોળાભાઈ પટેલ સાથે મુલાકાત)]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/panchtantra1?fr=sYzk2ZDQ2OTIxMjg પંચતંત્ર] || ભોગીલાલ જે. સાંડેસરા : સંપાદક અને અનુવાદક || સંપાદન-અનુવાદ | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/panchtantra1?fr=sYzk2ZDQ2OTIxMjg પંચતંત્ર] || ભોગીલાલ જે. સાંડેસરા : સંપાદક અને અનુવાદક || સંપાદન-અનુવાદ | ||
|} | |} |