2,143
edits
(→) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
Line 763: | Line 763: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/magazine/pdf/LC_FEB_2023-2V2_Final.pdf સાહિત્યિક સંરસન - લિટરરી કૉન્સોર્ટિયમ — ૧] || સુમન શાહ : સંપાદક || સંપાદન | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/magazine/pdf/LC_FEB_2023-2V2_Final.pdf સાહિત્યિક સંરસન - લિટરરી કૉન્સોર્ટિયમ — ૧] || સુમન શાહ : સંપાદક || સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/magazine/pdf/LC_2_SS_Jun%202023_Final.pdf સાહિત્યિક સંરસન - લિટરરી કૉન્સોર્ટિયમ — ૨] || સુમન શાહ : સંપાદક || સંપાદન | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |