11,693
edits
(→) |
(→) |
||
Line 503: | Line 503: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/vigyanvichar1?fr=sYjI0MDQ5MTY0MjE વિજ્ઞાનવિચાર] || પોપટલાલ શાહ || પ્રકીર્ણ || વિજ્ઞાન | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/vigyanvichar1?fr=sYjI0MDQ5MTY0MjE વિજ્ઞાનવિચાર] || પોપટલાલ શાહ || પ્રકીર્ણ || વિજ્ઞાન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અન્વેષણા]] || ભોગીલાલ સાંડેસરા || પ્રકીર્ણ || ઐતિહાસિક સંશોધન | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |