11,693
edits
(→) |
(→) |
||
Line 505: | Line 505: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અન્વેષણા]] || ભોગીલાલ સાંડેસરા || પ્રકીર્ણ || ઐતિહાસિક સંશોધન | | {{autorow}} || [[અન્વેષણા]] || ભોગીલાલ સાંડેસરા || પ્રકીર્ણ || ઐતિહાસિક સંશોધન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સાર્ત્રનો અસ્તિત્વવાદ]] || મધુસૂદન બક્ષી || પ્રકીર્ણ || તત્ત્વજ્ઞાન | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |