11,657
edits
(→) |
(→: +1) |
||
Line 170: | Line 170: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી - પ્રહ્લાદ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી - પ્રહ્લાદ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પન્ના નાયક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પ્રિયકાન્ત મણિયાર]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પ્રિયકાન્ત મણિયાર]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા |