7,264
edits
(→) |
(→) |
||
Line 150: | Line 150: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઇતરા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા | | {{autorow}} || [[ઇતરા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/કાવ્ય-આચમન_શ્રેણી કાવ્ય-આચમન શ્રેણી] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – ઉમાશંકર જોશી]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – ઉમાશંકર જોશી]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
Line 270: | Line 272: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/singature_poems?fr=sZjJmOTQyMDg3NTg સિગ્નેચર પોયમ્સ (કવિની ઓળખમુદ્રા-કવિતા) ] || મણિલાલ હ. પટેલ, ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/singature_poems?fr=sZjJmOTQyMDg3NTg સિગ્નેચર પોયમ્સ (કવિની ઓળખમુદ્રા-કવિતા) ] || મણિલાલ હ. પટેલ, ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મનીષા જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનીષા જોષીની કવિતા ]] || પન્ના ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ મનીષા જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનીષા જોષીની કવિતા ]] || પન્ના ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા |