2,150
edits
(અલગારી રખડપટ્ટી removed pressbook link) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
Line 612: | Line 612: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અંતરંગ - બહિરંગ|અંતરંગ - બહિરંગ (ભોળાભાઈ પટેલ સાથે મુલાકાત)]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | | {{autorow}} || [[અંતરંગ - બહિરંગ|અંતરંગ - બહિરંગ (ભોળાભાઈ પટેલ સાથે મુલાકાત)]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સંવાદસંપદા]] || આરાધના ભટ્ટ || મુલાકાત | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |