11,314
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
(→) |
||
Line 817: | Line 817: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/સાહિત્યિક_સંરસન_—_૩ સાહિત્યિક સંરસન — ૩] || સુમન શાહ : સંપાદક || સંપાદન | | {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/સાહિત્યિક_સંરસન_—_૩ સાહિત્યિક સંરસન — ૩] || સુમન શાહ : સંપાદક || સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૩]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન | |||
|- | |||
|} | |} | ||