નવલકથાપરિચયકોશ: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
m
: Change site name
No edit summary
m (: Change site name)
 
(6 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 3: Line 3:
{{#seo:
{{#seo:
|title_mode= replace
|title_mode= replace
|title= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ - Ekatra Wiki
|title= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ - Ekatra Foundation
|keywords= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ, નવલકથાપરિચયકોશ, જયેશ ભોગાયતા, કોશ
|keywords= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ, નવલકથાપરિચયકોશ, જયેશ ભોગાયતા, કોશ
|description=This is home page for this wiki
|description=This is home page for this wiki
|image= NavalkathaKoshTitle 3.1.jpg
|image= NavalkathaKoshTitle 3.1.jpg
|image_alt=Wiki Logo
|image_alt=Wiki Logo
|site_name=Ekatra Wiki
|site_name=Ekatra Foundation
|locale=gu-IN
|locale=gu-IN
|type=website
|type=website
Line 18: Line 18:


{{BookCover
{{BookCover
|cover_image = File:NavalkathaKoshTitle 3.1.jpg
|cover_image = File:NavalkathaKoshTitle 3.1-Final.jpg
|title = ગુજરાતી નવલકથાપરિચયકોશ <br>
|title = ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ <br>
|author = સંપાદક: જયેશ ભોગાયતા<br>
|author = સંપાદક: જયેશ ભોગાયતા<br>
}}
}}
Line 31: Line 31:
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/કૃતિ-પરિચય|કૃતિ-પરિચય]]
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/કૃતિ-પરિચય|કૃતિ-પરિચય]]
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/લેખક-પરિચય| સંપાદક-પરિચય]]
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/લેખક-પરિચય|સંપાદક-પરિચય]]
}}
}}


Line 413: Line 413:
|-
|-
| ૬૧  
| ૬૧  
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કોણ? પૂર્વાર્ધ |કોણ? પૂર્વાર્ધ ]]  
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કોણ? પૂર્વાર્ધ|કોણ? પૂર્વાર્ધ]]  
| ૧૯૬૮  
| ૧૯૬૮  
| લાભશંકર જાદવજી ઠાકર  
| લાભશંકર જાદવજી ઠાકર  
Line 641: Line 641:
|-
|-
| ૯૯  
| ૯૯  
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/નીરવ પગલાં, ભાગ-૨|નીરવ પગલાં, ભાગ-૨]]  
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/નીરવ પગલાં, ભાગ-૨|નીરવ પગલાં, ભાગ-૨]]  
| ૧૯૮૫  
| ૧૯૮૫  
| રસિક મહેતા  
| રસિક મહેતા  
Line 739: Line 739:
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]]  
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]]  
| ૧૯૯૧  
| ૧૯૯૧  
| બાબુ કોયાભાઈ સુથાર  
| બાબુ કોહ્યાભાઈ સુથાર  
| જયેશ ભોગાયતા
| જયેશ ભોગાયતા
|-
|-
Line 825: Line 825:
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી  
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી  
| મણિલાલ હ. પટેલ
| મણિલાલ હ. પટેલ
|-
| ૧૩૦
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/મંછીભાભી|મંછીભાભી]]
| ૨૦૦૨
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી
| પ્રેમજીભાઈ પટેલ
|-
|-
| ૧૩૧  
| ૧૩૧  
Line 939: Line 933:
| માવજી મહેશ્વરી  
| માવજી મહેશ્વરી  
| કાંતિ માલસતર
| કાંતિ માલસતર
|-
| ૧૩૦
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/મંછીભાભી|મંછીભાભી]]
| ૨૦૧૯
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી
| પ્રેમજી પટેલ
|-
|-
| ૧૪૯  
| ૧૪૯  
Line 982: Line 982:
| યોગેન્દ્ર પારેખ
| યોગેન્દ્ર પારેખ
|}
|}
[[Category:સંદર્ભ]]

Navigation menu