245
edits
No edit summary |
m (→: Change site name) |
||
| (4 intermediate revisions by one other user not shown) | |||
| Line 3: | Line 3: | ||
{{#seo: | {{#seo: | ||
|title_mode= replace | |title_mode= replace | ||
|title= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ - Ekatra | |title= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ - Ekatra Foundation | ||
|keywords= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ, નવલકથાપરિચયકોશ, જયેશ ભોગાયતા, કોશ | |keywords= ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ, નવલકથાપરિચયકોશ, જયેશ ભોગાયતા, કોશ | ||
|description=This is home page for this wiki | |description=This is home page for this wiki | ||
|image= NavalkathaKoshTitle 3.1.jpg | |image= NavalkathaKoshTitle 3.1.jpg | ||
|image_alt=Wiki Logo | |image_alt=Wiki Logo | ||
|site_name=Ekatra | |site_name=Ekatra Foundation | ||
|locale=gu-IN | |locale=gu-IN | ||
|type=website | |type=website | ||
| Line 31: | Line 31: | ||
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]] | * [[નવલકથાપરિચયકોશ/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]] | ||
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/કૃતિ-પરિચય|કૃતિ-પરિચય]] | * [[નવલકથાપરિચયકોશ/કૃતિ-પરિચય|કૃતિ-પરિચય]] | ||
* [[નવલકથાપરિચયકોશ/લેખક-પરિચય| સંપાદક-પરિચય]] | * [[નવલકથાપરિચયકોશ/લેખક-પરિચય|સંપાદક-પરિચય]] | ||
}} | }} | ||
| Line 413: | Line 413: | ||
|- | |- | ||
| ૬૧ | | ૬૧ | ||
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કોણ? પૂર્વાર્ધ |કોણ? પૂર્વાર્ધ ]] | | [[નવલકથાપરિચયકોશ/કોણ? પૂર્વાર્ધ|કોણ? પૂર્વાર્ધ]] | ||
| ૧૯૬૮ | | ૧૯૬૮ | ||
| લાભશંકર જાદવજી ઠાકર | | લાભશંકર જાદવજી ઠાકર | ||
| Line 641: | Line 641: | ||
|- | |- | ||
| ૯૯ | | ૯૯ | ||
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/નીરવ પગલાં, | | [[નવલકથાપરિચયકોશ/નીરવ પગલાં, ભાગ-૨|નીરવ પગલાં, ભાગ-૨]] | ||
| ૧૯૮૫ | | ૧૯૮૫ | ||
| રસિક મહેતા | | રસિક મહેતા | ||
| Line 739: | Line 739: | ||
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]] | | [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]] | ||
| ૧૯૯૧ | | ૧૯૯૧ | ||
| બાબુ | | બાબુ કોહ્યાભાઈ સુથાર | ||
| જયેશ ભોગાયતા | | જયેશ ભોગાયતા | ||
|- | |- | ||
| Line 825: | Line 825: | ||
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી | | પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી | ||
| મણિલાલ હ. પટેલ | | મણિલાલ હ. પટેલ | ||
|- | |- | ||
| ૧૩૧ | | ૧૩૧ | ||
| Line 939: | Line 933: | ||
| માવજી મહેશ્વરી | | માવજી મહેશ્વરી | ||
| કાંતિ માલસતર | | કાંતિ માલસતર | ||
|- | |||
| ૧૩૦ | |||
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/મંછીભાભી|મંછીભાભી]] | |||
| ૨૦૧૯ | |||
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી | |||
| પ્રેમજી પટેલ | |||
|- | |- | ||
| ૧૪૯ | | ૧૪૯ | ||
| Line 982: | Line 982: | ||
| યોગેન્દ્ર પારેખ | | યોગેન્દ્ર પારેખ | ||
|} | |} | ||
[[Category:સંદર્ભ]] | |||