32,222
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 49: | Line 49: | ||
| ૦––૮––૦ | | ૦––૮––૦ | ||
|} | |} | ||
<big>'''રાજકારણ'''</big> | <big>'''રાજકારણ'''</big> | ||
| Line 94: | Line 93: | ||
|જવાહિરલાલ નહેરૂ | |જવાહિરલાલ નહેરૂ | ||
|૨––૦––૦ | |૨––૦––૦ | ||
|} | |||
<big>'''રાજકારણ'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:80%;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
|અબ્બાસ તૈયબજી | |||
|કલ્યાણજી વિ. મ્હેતા | |||
| ૦––૩––૦ | |||
|- | |||
|આશારામ દલીચંદ શાહ અને તેમનો સમય | |||
|મૂળચંદ આશારામ શાહ | |||
|૧––૦––૦ | |||
|- | |||
|કચ્છના કળાધરો | |||
|દુલેરાય કરાણી | |||
|૫––૦––૦ | |||
|- | |||
|દલપતરામ–ભાગ ૨જો | |||
|ન્હાનાલાલ દલપતરામ કવિ | |||
|૩––૮––૦ | |||
|- | |||
|ભોગીન્દ્રરાવ દીવેટીઆ | |||
|શાન્તિલાલ ગુલાબદાસ તોલાટ | |||
|૨––૦––૦ | |||
|- | |||
|શિવાજી છત્રપતિ ચરિત્ર | |||
|વામન સીતારામ મુકાદમ | |||
| ૫––૮––૦ | |||
|- | |||
|સતી સાવિત્રી ચરિત્ર | |||
| બુલાખીરામ પંડયા | |||
|૦––૬––૦ | |||
|- | |||
|સ્મરણયાત્રા | |||
|દત્તાત્રય બાલકૃષ્ણ કાલેલકર | |||
|૧––૦––૦ | |||
|- | |||
| હેમચંદ્રાચાર્ય ચરિત્ર | |||
| મોતીચંદ ગીરધરલાલ કાપડીઆ | |||
|૦–૧૨–૦ | |||
|} | |} | ||