4,491
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 768: | Line 768: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page સંચયન-સૂચિ ] || અતુલ રાવલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page સંચયન-સૂચિ ] || અતુલ રાવલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સંસ્કૃતિ સૂચી|‘સંસ્કૃતિ' સૂચી]] || તોરલ પટેલ, શ્રદ્ધા ત્રિવેદી : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://kshitijsuchi.glide.page ક્ષિતિજ-સૂચિ] || રાઘવ ભરવાડ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [https://kshitijsuchi.glide.page ક્ષિતિજ-સૂચિ] || રાઘવ ભરવાડ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||