સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
(+૧)
No edit summary
Line 412: Line 412:
|-
|-
| {{autorow}} || [[અશ્રુઘર]] || રાવજી પટેલ || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
| {{autorow}} || [[અશ્રુઘર]] || રાવજી પટેલ || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
|-
| {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[આપણો ઘડીક સંગ]] || દિગીશ મહેતા || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
| {{autorow}} || [[આપણો ઘડીક સંગ]] || દિગીશ મહેતા || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
Line 447: Line 449:
| {{autorow}} || [[ સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ|સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ ]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી, સંક્ષેપકાર: ઉપેન્દ્ર પંડ્યા || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
| {{autorow}} || [[ સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ|સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ ]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી, સંક્ષેપકાર: ઉપેન્દ્ર પંડ્યા || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
| {{autorow}} || [[સાત પગલાં આકાશમાં]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || નવલકથા || style="width: 2px; background-color: #FF0000;" |
|-
|-


Navigation menu