31,409
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 737: | Line 737: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[પ્લેટો-ઍરિસ્ટૉટલ-લૉંજાઇનસની કાવ્યવિચારણા]]|| જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} ||[[પ્લેટો-ઍરિસ્ટૉટલ-લૉંજાઇનસની કાવ્યવિચારણા]]|| જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[ભજનરસ]]|| મકરન્દ દવે|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા|યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા|યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||