એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
()
()
Line 579: Line 579:
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/bhunsatagramchitro/ ભૂંસાતાં ગ્રામચિત્રો] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/bhunsatagramchitro/ ભૂંસાતાં ગ્રામચિત્રો] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ
|-
|-
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/arupsagre/ અરૂપસાગરે રૂપરતન] || યજ્ઞેશ દવે || નિબંધ
| {{autorow}} || [[અરૂપસાગરે રૂપરતન]] || યજ્ઞેશ દવે || નિબંધ
|-
|-
| {{autorow}} || [[સુમન શાહની નિબન્ધસૃષ્ટિ]] || સુમન શાહ || નિબંધ
| {{autorow}} || [[સુમન શાહની નિબન્ધસૃષ્ટિ]] || સુમન શાહ || નિબંધ
Line 606: Line 606:
|-
|-
| {{autorow}} || [[સોનાનાં વૃક્ષો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ
| {{autorow}} || [[સોનાનાં વૃક્ષો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ
|-
| {{autorow}} || [[અરૂપસાગરે રૂપરતન]] || યજ્ઞેશ દવે || નિબંધ
|}
|}
</center>
</center>

Navigation menu