31,402
edits
(પ્રેસ બુક લિંક હટાવી - વિકિ લિંક ઉમેરી - અરૂપસાગરે રૂપરતન) |
No edit summary |
||
| Line 170: | Line 170: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પન્ના નાયક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પન્ના નાયક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – પ્રજારામ રાવળ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી - પ્રહ્લાદ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી - પ્રહ્લાદ પારેખ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||